winff - en to te translation catalogue (100 entries)

[ctx: TFRMABOUT.BTNOK.CAPTION]
en: OK
te: సరే

[ctx: TFRMABOUT.FRMABOUT.CAPTION]
en: About WinFF
te: WinFF గురించి

[ctx: TFRMABOUT.LBLBELLARD.CAPTION]
en: Trademark Fabrice Belllard
te: ట్రేడ్‌మార్క్ ఫ్యాబ్రిస్ బెల్లార్డ్

[ctx: TFRMABOUT.LBLFFMEG.CAPTION]
en: FFmpeg
te: ఎఫ్ఎఫ్ఎంపెగ్

[ctx: TFRMABOUT.LBLGEVERS.CAPTION]
en: Debian/Ubuntu Packaging by Paul Gevers
te: డెబియన్/ఉబుంటు ప్యాక్ చేసినవారు పాల్ గెవర్స్

[ctx: TFRMABOUT.LBLGMAQ.CAPTION]
en: Gmaq
te: జిమ్యాక్

[ctx: TFRMABOUT.LBLKLEPATSCH.CAPTION]
en: Icons and Logo by Alex Klepatsch
te: ప్రతీకలు మరియు చిహ్నం రూపకర్త అలెక్స్ క్లెపాట్స్చ్

[ctx: TFRMABOUT.LBLSCHWARZ.CAPTION]
en: Kyle Schwarz
te: కైల్ స్క్వార్జ్

[ctx: TFRMABOUT.TABFFMPEG.CAPTION]
en: FFmpeg
te: ఎఫ్ఎఫ్ఎంపెగ్

[ctx: TFRMABOUT.TABTHANKS.CAPTION]
en: Thanks
te: ధన్యవాదాలు

[ctx: TFRMABOUT.TABWINFF.CAPTION]
en: WinFF
te: విన్ఎఫ్ఎఫ్

en: Add / Update
te: జతచేయి / నవీకరించు

[ctx: TFRMEDITPRESETS.CANCELBTN.CAPTION]
en: Close
te: మూసివేయి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Do not include a dot
te: చుక్కను చేర్చవద్దు

[ctx: TFRMEDITPRESETS.EXPORT.CAPTION]
en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Output File Extension (do not include the '.' )
te: నిర్గమ దస్త్ర పొడిగింత ('.'ను చేర్చవద్దు)

en: Category
te: వర్గం

en: Save
te: భద్రపరుచు

[ctx: TFRMEXPORT.CANCELBTN.CAPTION]
en: Cancel
te: రద్దుచేయి

[ctx: TFRMEXPORT.EXPORTBTN.CAPTION]
en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Add
te: జతచేయి

en: Add file(s) to the list for conversion
te: పరివర్తించుటకై దస్త్రము(ల)ను జాబితాకు జతచేయండి

en: Clear
te: శుభ్రపరుచు

en: Remove all files from the list
te: జాబితా నుండి అన్ని దస్త్రాలను తీసివేయి

en: Convert
te: పరివర్తించు

en: Start the conversion process
te: పరివర్తన ప్రక్రియను ప్రారంభించు

[ctx: TFRMMAIN.BTNOPTIONS.CAPTION]
en: Options
te: ఎంపికలు

en: Open/close the additional options window
te: అదనపు ఎంపికల కిటికీని తెరువు/మూసివేయి

en: Play
te: ఆడించు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Preview using the output settings
te: నిర్గమ అమరికలను వాడి మునుజూపు

en: Remove
te: తీసివేయి

[ctx: TFRMMAIN.CBOUTPUTPATH.CAPTION]
en: Use Source Folder
te: మూల సంచయాన్ని వాడు

en: Deinterlace
te: విజాలీకరణ

[ctx: TFRMMAIN.FRMMAIN.CAPTION]
en: WinFF
te: విన్ఎఫ్ఎఫ్

en: Convert to:
te: దీనికి పరివర్తించు:

en: Audio Channels
te: శ్రవ్యక వాహికలు

[ctx: TFRMMAIN.LABEL12.CAPTION]
en: Output Folder:
te: నిర్గమ సంచయం:

en: Volume
te: శబ్దస్థాయి

en: Hours / Minutes / Seconds
te: గంటలు / నిమిషాలు / సెకన్లు

en: Additional Command Line Parameters
te: అదనపు ఆదేశ వరుస పారామితులు

en: Audio Bitrate
te: శ్రవ్యక బిట్‌రేటు

en: Sample Rate
te: మాదిరి రేటు

en: Aspect Ratio
te: దృశ్య నిష్పత్తి

en: Bottom
te: కింద

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Top
te: పైన

en: Frame Rate
te: చట్రం రేటు

en: Video Bitrate
te: దృశ్యక బిట్‌రేటు

en: Video Size
te: దృశ్య పరిమాణం

[ctx: TFRMMAIN.MENUITEM2.CAPTION]
en: Apply Destination Folder
te: గమ్య సంచయానికి అనువర్తించు

en: About
te: గురించి

en: Display Cmd Line
te: ఆదేశ వరుసని చూపించు

en: Documentation
te: పత్రీకరణ

en: Exit
te: త్యజించు

en: Forums
te: చర్చావేదికలు

en: Pause on Finish
te: పూర్తయిన తరువాత నిలిపివేయి

en: Play Sound on Finish
te: పూర్తయిన తరువాత శబ్దం చేయి

en: Preferences
te: ప్రాధాన్యతలు

[ctx: TFRMMAIN.MITSHOWOPTIONS.CAPTION]
en: Additional Options
te: అదనపు ఎంపికలు

en: Shutdown on Finish
te: పూర్తయిన తరువాత మూసివేయి

en: Detailed View
te: వివరణాత్మక దర్శనం

en: WinFF Website
te: విన్ఎఫ్ఎఫ్ జాలస్థలి

en: Edit
te: సవరణ

en: File
te: దస్త్రం

en: Help
te: సహాయం

[ctx: TFRMMAIN.MNUOPTIONS.CAPTION]
en: Options
te: ఎంపికలు

[ctx: TFRMMAIN.TABSHEET2.CAPTION]
en: Audio
te: శ్రవ్యకం

[ctx: TFRMMAIN.TABSHEET3.CAPTION]
en: Crop
te: కత్తెర

[ctx: TFRMMAIN.TABSHEET4.CAPTION]
en: Time
te: సమయం

[ctx: TFRMMAIN.TABSHEET5.CAPTION]
en: FFmpeg
te: ఎఫ్ఎఫ్ఎంపెగ్

[ctx: TFRMMAIN.TABSHEET6.CAPTION]
en: Output Details
te: నిర్గమ వివరాలు

[ctx: TFRMMAIN.TABVIDEO.CAPTION]
en: Video
te: దృశ్యకం

[ctx: TFRMPREFERENCES.BTNCANCEL.CAPTION]
en: Cancel
te: రద్దుచేయి

[ctx: TFRMPREFERENCES.BTNOK.CAPTION]
en: OK
te: సరే

[ctx: TFRMPREFERENCES.FRMPREFERENCES.CAPTION]
en: WinFF Preferences
te: విన్ఎఫ్ఎఫ్ ప్రాధాన్యతలు

[ctx: TFRMPREFERENCES.LBLLINTERMINALOPTIONS.CAPTION]
en: Terminal Options:
te: టెర్మినల్ ఎంపికలు:

[ctx: TFRMPREFERENCES.LBLPRIORITY.CAPTION]
en: Priority:
te: ప్రాధాన్యత:

[ctx: TFRMPREFERENCES.TABGENERAL.CAPTION]
en: General
te: సాధారణం

[ctx: TFRMPREFERENCES.TABLINUX.CAPTION]
en: Linux
te: లినక్స్

[ctx: TFRMPREFERENCES.TABWINDOWS.CAPTION]
en: MS Windows
te: ఎంఎస్ విండోస్

en: Copy to Clipboard
te: క్లిప్‌బోర్డుకి నకలించు

[ctx: TFRMSCRIPT.BTNCLOSE.CAPTION]
en: Close
te: మూసివేయి

en: Run!
te: నడుపు!

en: Save As...
te: ఇలా భద్రపరుచు...

en: FFmpeg Command Line
te: ఎఫ్ఎఫ్ఎంపెగ్ ఆదేశ వాక్యం

en: Analysing
te: విశ్లేషిస్తున్నాము

en: Converting
te: పరివర్తిస్తున్నాము

en: Could Not Find File
te: దస్త్రాన్ని కనుగొనలేకపోయాము

en: file does not exist
te: దస్త్రము ఉనికిలో లేదు

en: Press Enter to Continue
te: కొనసాగుటకు ఎంటర్ నొక్కండి

en: Select Directory
te: సంచయాన్ని ఎంచుకోండి

en: Select Video Files
te: దృ‌శ్యక దస్త్రాలను ఎంచుకోండి

en: You must enter the extension.
te: మీరు పొడిగింతను తప్పనిసరిగా ఇవ్వాలి.

en: You must enter a name.
te: మీరు పేరును తప్పకుండా ఇవ్వాలి.

en: High
te: ఎక్కువ

en: Normal
te: సాధారణ
